.::4rum-TH07TC::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Design by TamPro8x-TH07Tc

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ac pipi 4rum nha.....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[T]ruong_122119
dieu hanh nhom
dieu hanh nhom

ac pipi 4rum nha..... Empty
Bài gửiTiêu đề: ac pipi 4rum nha.....   ac pipi 4rum nha..... Icon_minitimeThu Apr 10, 2008 8:47 am

chán thật !!!! mình tưởng là nhóm mình sẽ mau chóng thành lập mình thấy các bạn cũng khá quan tâm đến việc đó mà đúng không.... ai ngờ các bạn vẩn cứ nghi nghờ tính nghiêm túc của tui với thằng Long giờ có lẽ chắc chẳng ai gia nhập nhóm ha với cứ cái đà này tui thấy thằng Long có vẽ nãn nãn rồi... nhóm trưởng mà lui 1 cái thì đảm bao là rả luôn...
với mình thấy bạn Chương nói đúng đó thành lập nhóm đê có j khi nhà trường có văn nghệ thì tui mình còn cái mà tham gia cho oách...
mình nghĩ tụi mình cũng đã lên lớp 13 rồi thì thành lập 1 nhóm theo style mình thì có gì là kì lạ đâu mà các bạn trong lớp cứ cười khi nghe tụi mình đề cập tới vấn đề đó ha!!!
mình nói vây nếu các bạn thấy minh có gì hơi quá lố thì bo qua cho mình nha....thansks!
Long[sheva]***[N-gage]PRO
Quan Tri Viên
Quan Tri Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: ac pipi 4rum nha.....   ac pipi 4rum nha..... Icon_minitimeThu Apr 10, 2008 9:45 am

tao mún lắm chứ....kinh phí thì tao cũng ko có nhìu.....chổ học thì tao chưa bik...bạn nào bik thì chỉ....mà dằng này ko ai mún học hiphop hết...chán....tao chán lắm lun đó....ko thì tao với tr` học dc ko...uki.. scratch scratch scratch
http://360.yahoo.com/one_love_forever481988
[T]ruong_122119
dieu hanh nhom
dieu hanh nhom

Bài gửiTiêu đề: thoai L;ong...........   ac pipi 4rum nha..... Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 1:34 pm

chắc thôi luôn đi tao nghĩ mày cũng không có điều kiện để học đâu tainhaf mày cũng xa quá nếu đông đông thì mới có hứng để mày đi học chứ chỉ mình tao thì chắc mày cũng chán luôn ah!!!.... tiếc hì tao cũng không muốn vậy đâu nhưng thoai có lẽ không có duyên với hiphop rồi..... hihi
Quan Tri Viên
Quan Tri Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: ac pipi 4rum nha.....   ac pipi 4rum nha..... Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 8:46 pm

hix....chán wá chán... No No No Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/one_love_forever481988
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ac pipi 4rum nha.....   ac pipi 4rum nha..... Icon_minitime

ac pipi 4rum nha.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xoa xai 4rum nay cho roi